Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

น้องเมเปิ้ล ล้างรถในงานตึกคอมมอเตอร์โชว์ 2012 (เพิ่มคลิปช่วงล้างรถครับ)

เป็นงานแสดงมอเตอร์โชว์ที่ตึกคอม ชลบุรี ในวันอาทิตย์ที่ 29 เมษายน ที่ผ่านมา ในวันนั้นมีรายการพิเศษที่ทางห้างฯจัดเป็นพิเศษ นั่นคือ

น้องเมเปิ้ลและน้องๆนางแบบจะมาล้างรถให้ชมกันครับ ภายในงานมีโชว์รถและน้องๆพริตตี้แสนสวยมากมายครับ งานนี้จะมีไปจนถึงวันอาทิตย์ที่ 6

พค.นี้ ครับผม ภาคกลางคืนมีโชว์พลังเสียงจากรถติดเครื่องเสียง พร้อมน้องๆโคโยตี้บริเวณ ด้านหน้าห้าง ด้วยครับผม

[youtube]eBIP9DU1Am8[/youtube]

**** หมดเพียงแค่นี้นะครับ พี่น้อง งานนี้ต้องขอขอบคุณทีมงานเจ้าหน้าที่ของงานนี้

ที่ได้อำนวยความสะดวกให้เข้าถ่ายภาพถึง ขอบ

เวทีเลยครับ ระหว่างถ่ายต้องคอยหลบน้ำตลอดเวลา ครับผม เพราะมีน้ำบางส่วนฉีดจาก

สปริงเกอร์ข้างบน ลงมาด้วยครับ ก็เป็นงานที่ต้องเดินทางไกล

และ ค่าใช้จ่ายสูงมากครับ *****

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
สวยมากเลยครับ ขอบคุณที่จัดภาพสวยๆมาให้ชมกันครับ

ออฟไลน์ mr.kenk

• 647
  • 3
  • เสียงดีเสียงดังตามตังค์ที่ยอมจ่าย
    • caraudio
ขอบคุณมากเลยครับ
ผมไปโชว์ทุกวันเลย
ไม่เจอชาว แบงค์คอกเลยครับ
เสียงดี เสียงดัง ตามตังค์ที่ยอมจ่
0818620292 เก่ง จำหน่ายไฟL E Dทุกชนิดเครื่องเสียงรถยนต์
ID LINE kenkled