Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานแข่งกับโชว์รายการ Thailand Supershow Audio Contest (Tsac)สนามแรก อ.ปากช่อง

ฝากงานนี้ด้วยครับ
งานแข่งขันที่ไม่จำกัดค่าย แต่เน้นที่ความโปร่งใส เป็นกลาง
แข่งแล้วได้เพื่อนต้องงานนี้เลยครับ TSAC แล้วเจอกันในวันอบรมที่ 8 สิงหาคม และวันแข่งขันที่ 29 สิงหาคมครับ

ฝากงานนี้ด้วยครับ
งานแข่งขันที่ไม่จำกัดค่าย แต่เน้นที่ความโปร่งใส เป็นกลาง

แข่งแล้วได้เพื่อนต้องงานนี้เลยครับ TCAC แล้วเจอกันในวันอบรมที่ 8 สิงหาคม และวันแข่งขันที่ 29 สิงหาคมครับ