Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

จะใช้พาวเวอร์เเยก 3 ตัวต้องทำยังไงครับ ?????

ผมใช้ เสียงกลางยู่ 3 คู่ เเหลมอีก 3 คู่ ในพาวเวอร์ 4 ch 100*4 ตัวเดียว มีพาวเวอร์ขับซับอีกตัว ใส่ครอส 3 ทางไว้
ผมต้องการแยกออกให้หมดพาวเวอร์กับลำโพงได้ทำงานได้อย่างเต็มที่
ร้านเค้าบอกว่าถ้าจะใส่ต้องเปลี่ยนครอสเป็นครอส 5ทางขึ้นไป
ถ้าจั้มสายไม่มีผลอะรัยจิงไหมครับ