Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

สปาร์ค เอ็กซ์ ร่วมกับ เรโซแนนซ์ คาร์ออดิโอ โชว์ในงานสพานข้ามแม่น้ำแคว

ผ่านพ้นไปแล้วนะครับ กับอลังการงานยักษ์ ประจำปีของชาวกาญจนบุรี นั่นคืองานสพานข้ามแม่น้ำแคว ซึ่งในปีนี้ทางคุณไชยา แห่งบริษัท ริช ฟอร์เอฟเอเวอร์ ได้ให้เกรียติไปร่วมเป็นกำลังใจให้กับเอเย่นในจังหวัดกาญจนบรี อาทิเช่น ร้านสหัสวัฒน์ และร้านเรโซแน้นซ์ ซึ่งเป็นผู้ติดต่องาน นับว่าได้ผลเกินคาด ครับผม มีผู้คนให้ความสนใจไม่น้อย อีกทั้งทีมงานของดีเจ.โก๊ะ ได้ให้การประชาสัมพันธ์เป็นอย่างดี เชิญชมบรรยากาศในคืนนั้นได้เลยนะครับ