Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขอปรึกษาเรื่องตู้ซับครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอปรึกษาเรื่องตู้ซับครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
คือรถผมเป็นรถเก๋งไม่ติดแก๊สแต่ท้ายรถผมใส่ของเต็ม เพราะขายของ
อยากจะตีตู้แทนเบาะพิงหลังจะได้มั้ยครับ
จะเป็นตู้แบบใหนก็ได้ เอาแค่ 10"นิ้วโครงหล่อเหล็ก2ชั้นได้ครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ ตู้แบบนี้จะได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ taem2580

• **
  • 90
  • 0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 08:39:29 PM »
ทำตู้ข้างสิคัพพี่.....รถผมก็ทำอยู่คัพ

ออฟไลน์ tohnarak

• **
  • 52
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 08:32:00 AM »
ผมก็ตู้ข้าง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 08:36:38 AM »
คือ ผมขายของตลาดนัดท้ายไม่ว่างเลยครับใส่โครงเหล็กร้านครับ